Trung tâm IELTS Mentor
Học phí từ 4.000.000đ/tháng
📍 Số 148/8 đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu, Phường Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức cũ)
Tổng quan
Thông tin tổng hợp từ nguồn công khai, có thể chưa phải bản mới nhất — vui lòng xác nhận lại với trung tâm.
Giới thiệu Trung tâm IELTS Mentor
Địa chỉ: Phường Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức cũ).
Bảng tin trung tâm
Trường chưa đăng tin hoạt động nào. Muốn biết lịch tuyển sinh và hoạt động sắp tới?
Gửi câu hỏi cho trườngĐánh giá từ học viên
★ Đánh giá Trung tâm IELTS Mentor
Câu hỏi thường gặp
Trung tâm IELTS Mentor ở đâu?
Trung tâm IELTS Mentor có địa chỉ tại Số 148/8 đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu, Phường Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức cũ). Học viên có thể bấm "Chỉ đường" để mở bản đồ dẫn tới trường.
Học phí Trung tâm IELTS Mentor khoảng bao nhiêu?
Học phí tại Trung tâm IELTS Mentor từ khoảng 4.000.000đ/tháng. Mức phí có thể thay đổi theo độ tuổi, chương trình học và các dịch vụ đi kèm như ăn sáng, xe đưa đón, học ngoại khóa.
Trung tâm IELTS Mentor thuộc loại hình nào?
Trung tâm IELTS Mentor được xếp vào nhóm tiếng anh. Học viên nên liên hệ trực tiếp để nắm rõ chương trình đào tạo hiện hành.
Làm sao đăng ký tham quan Trung tâm IELTS Mentor?
Học viên để lại họ tên và số điện thoại trong form "Nhận tư vấn tuyển sinh" trên trang này, hoặc gọi trực tiếp hotline của trường để đặt lịch tham quan.
Trung tâm IELTS Mentor có tốt không?
Chất lượng mỗi trường phù hợp với từng gia đình khác nhau. Học viên nên tham quan trực tiếp, hỏi về sĩ số lớp, chương trình học, thực đơn và camera giám sát trước khi quyết định.
Thông tin trên trang này có chính xác không?
Dữ liệu được tổng hợp từ nguồn công khai và cập nhật định kỳ. Nếu bạn là đại diện trung tâm, hãy nhận quản lý trang để chỉnh sửa thông tin chính chủ.
Vị trí trên bản đồ
📍 Số 148/8 đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu, Phường Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức cũ)
Từ khoá liên quan
Để lại số điện thoại
Trung tâm sẽ liên hệ lại với bạn trong giờ làm việc.
🔒 Số của bạn chỉ gửi cho trường này, không chia sẻ nơi khác.
Xem thông tin trường
Để lại số để trung tâm tư vấn thêm — rồi mở trang của trường.
🔒 Số của bạn chỉ gửi cho trường này, không chia sẻ nơi khác.
Muốn tự học trực tuyến?
Thi thử để biết trình độ hiện tại, ôn tập từ vựng và luyện nghe nói miễn phí.
Thi thử tiếng Anh miễn phí